Djúpavogshreppur
A A

Sundmót Neista

Sundmót Neista

Sundmót Neista

skrifaði 31.05.2006 - 00:05

Sundmót Neista var haldið á uppstigningardag og tókst með eindæmum vel.

Vann Neisti 16 gull, 15 silfur og 7 brons.

Viljum við þakka öllum þeim sem unnu við mótið, öllum krökkunum sem tóku þátt og Sindrafólki fyrir komuna og þátttökuna.

Sundmót_1

Grein

Sæti

Lið

Tími

1

þrísund með froskalappir 8 ára og yngri

1

Sigrún Salka Hermansdóttir

Sindri

101

2

Bjarni Tristan Vilbergsson

Neisti

101,71

3

Guðbjört Angela Mánadóttir

Neisti

110,65

4

Guðjón Rafn Steinsson

Neisti

114

5

Ingibjörg Lucia Ragnarsdóttir

Sindri

116,21

6

Ingibjörg Valgeirsdóttir

Sindri

119,34

7

Ragnar Sigurður Kristjánsson

Neisti

123

8

Hildur Hansdóttir

Sindri

128,8

9

Þórunn Amanda Þráinsdóttir

Neisti

131

10

Anný Mist Snjólfsdóttir

Neisti

144,23

11

Inga Kristín Kristjánsdóttir

Sindri

147,34

2

þrísund með froskalappir hnokkar

1

Agnar Jökull Arason

Sindri

54,4

2

Nikulás Úlfur Herbertsson

Neisti

56,73

3

Maron Sigurðsson

Sindri

102,12

3

þrísund með froskalappir hnátur

1

Auður Gautadóttir

Neisti

59,3

2

Katla Gunnsarsdóttir

Neisti

111,03

3

Petra Augusta Paulad

Sindri

122,3

4

100 m bringusund meyja

1

Elín Eik Stefánsdóttir

Neisti

210,6

2

Aníta Ýr Snjólfsdóttir

Neisti

213,4

3

Guðlaug Jóna Karlsdóttir

Sindri

218,04

4

Sandra Gunnarsdóttir

Sindri

219

5

Margrét Vilborg Steinsdóttir

Neisti

219,06

6

Silja Dögg Stefánsdóttir

Neisti

229,53

7

Lára Hafrún Tumadóttir

Neisti

236,15

8

Vania Cristina Mota

Neisti

348,11

5

100 m bringusund sveinar

1

Gabríel Örn Björgvinsson

Neisti

210,03

2

Einar Ásgeir Ásgeirsson

Neisti

219

3

Jónatan Magni Ágústsson

Sindri

222,4

6

100 m bringusund telpur

1

Rebekka Dröfn Ólafsdóttir

Sindri

155,75

2

Bertha Gunnarsdóttir

Neisti

223,97

7

100 m bringusund drengir

1

Daníel Guðmundsson

Sindri

216,84

8

100 m bringusund stúlkur

4

Hera Líf Liljudóttir

Neisti

152,3

9

100m bringusund piltar

1

Helgi Týr Tumason

Neisti

201,3

10

1 ferð frjáls með eða án froskalappa 8 ára og yngri 

1. riðill

1

Bjarni Tristan Vilbergsson

Neisti

12,85

1

Guðbjört Angela Mánadóttir

Neisti

12,85

2

Guðjón Rafn Steinsson

Neisti

13,4

3

Anný Mist Snjólfsdóttir

Neisti

14,75

4

Ingibjörg Lucia Ragnarsdóttir

Sindri

14,78

5

Kamilla Marín Björgvinsdóttir

Neisti

15,9

6

Sigrún Salka Hermansdóttir

Sindri

16,06

7

Sesselja Mist Ólafsdóttir

Sindri

16,73

8

Þórunn Amanda Þráinsdóttir

Neisti

17,37

9

Óttar Már Einarsson

Sindri

20,29

10

Kristófer Dan Stefánsson

Neisti

22,3

11

Ingibjörg Valgeirsdóttir

Sindri

23,16

12

Ragnar Sigurður Kristjánsson

Neisti

24

13

Hildur Hansdóttir

Sindri

24,59

14

Inga Kristín Kristjánsdóttir

Sindri

27,15

15

Sigrún Birna

Sindri

27,4

16

Ægir Sigurðsson

Sindri

28

17

Ester Hafliðadóttir

Sindri

29

11

50 . Bringusund hnátur

1

Auður Gautadóttir

Neisti

110,17

2

Katla Gunnarsdóttir

Neisti

112,7

3

Petra Augusta Paulad

Sindri

123,3

50 . Bringusund hnokkar

1. riðill

1

Agnar Jökull Arason

Sindri

109,43

2

Maron Sigurðsson

Sindri

118,87

3

Nikulás Úlfur K. Herbertsson

Neisti

123,7

12

100 m skrið meyjar

1. riðill

1

Margrét Vilborg Steinsdóttir

Neisti

155,1

2

Elín Eik Stefánsdóttir

Neisti

158,26

3

Aníta Ýr Snjólfsdóttir

Neisti

204,87

4

Lára Hafrún Tumadóttir

Neisti

214,9

5

Sandra Gunnarsdóttir

Sindri

219,3

6

Vania Cristina Mota

Neisti

325,28

7

Silja Dögg Stefánsdóttir

Neisti

8

Guðlaug Jóna Karlsdóttir

Sindri

13

100 m skrið sveinar

1

Einar Ásgeir Ásgeirsson

Neisti

134,5

2

Gabríel Örn Björgvinsson

Neisti

144,6

3

André Sandö

Neisti

213,34

4

Jónatan Magni Ágústsson

Sindri

237,68

14

100 m skrið telpur

1

Rebekka Dröfn Ólafsdóttir

Sindri

133,06

15

100 m skrið drengir

1

Daníel Guðmundsson

Sindri

204,4

16

100m skrið stelpur

1

Guðmunda Bára Emilsdóttir

Neisti

121,32

2

Hera Líf Liljudóttir

Neisti

134,5

17

100m skrið piltar

18

50 m baksund meyjar

1. riðill

1

Silja Dögg Stefánsdóttir

Neisti

56,67

2

Elín Eik Stefánsdóttir

Neisti

57,6

3

Margrét Vilborg Steinsdóttir

Neisti

58,08

4

Guðlaug Jóna Karlsdóttir

Sindri

59,25

5

Aníta Ýr Snjólfsdóttir

Neisti

101,12

6

Lára Hafrún Tumadóttir

Neisti

106,8

7

Vania Cristina Mota

Neisti

131,08

19

50 m baksund sveinar

1

Einar Ásgeir Ásgeirsson

Neisti

51,38

2

Gabríel Örn Björgvinsson

Neisti

49,64

3

André Sandö

Neisti

110,28

4

Jónatan Magni Ágústsson

Sindri

121,03

20

50 m baksund telpur

1

Rebekka Dröfn Ólafsdóttir

Sindri

53,69 

21

50 m baksund drengir

22

50m baksund stelpur

1

Guðmunda Bára Emilsdóttir

Neisti

42,09

 

2

Hera Líf Liljudóttir

Neisti

48,96

23

50 m baksund piltar

1

Helgi Týr Tumason

58,04

24

4x50m fjórsund Boðsund, engin aldurstakmörk!

 

1

Guðmunda, Hera, Helgi, Gabríel

Neisti

304,15

 

2

Einar, Silja, Elín, Aníta

Neisti

353,77

 

3

Rebekka, Jónatan, Sandra, Guðlaug

Sindri

355,05

 

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1

Sundmót_1