Djúpavogshreppur
A A

Framboð til sveitarstjórnar og sveitarstjórnarkosninga

Framboð til sveitarstjórnar og sveitarstjórnarkosninga

Framboð til sveitarstjórnar og sveitarstjórnarkosninga

Ólafur Björnsson skrifaði 01.09.2020 - 11:09

Auglýsing um framboð til sveitarstjórnar og sveitarstjórnarkosningar í sameinuðu sveitarfélagi Borgarfjarðarhrepps, Djúpavogshrepps, Fljótsdalshéraðs og Seyðisfjarðar.

Yfirkjörstjórn við sveitarstjórnarkosningar í sameinuðu sveitarfélagi Borgarfjarðarhrepps, Djúpavogshrepps, Fljótsdalshéraðs og Seyðisfjarðar hefur móttekið og staðfest sem gilda framboðslista fimm eftirtalinna framboða fyrir sveitarstjórnarkosningar, sem fram munu fara þann 19. september 2020.

Framboðslistarnir með nöfnum þeirra frambjóðenda sem í kjöri verða eru eftirfarandi, raðað skv. listabókstöfum framboðanna

Kjörstaðir við sveitarstjórnarkosningar þann 19. september nk. munu verða á eftirtöldum stöðum í hverjum byggðakjarna:

Borgarfjörður eystri: Hreppstofan Borgarfirði
Djúpivogur: Tryggvabúð Djúpavogi
Fljótsdalshérað: Menntaskólinn á Egilsstöðum
Seyðisfjörður: Íþróttamiðstöðin á Seyðisfirði

Utankjörfundaratkvæðagreiðsla á vegum sýslumannsembættisins á Austurlandi stendur yfir og er unnt að kjósa utankjörfundar á skrifstofum sýslumanns á Seyðisfirði, Egilsstöðum, Eskifirði og Vopnafirði, en auk þess á Hreppstofu á Borgarfirði eystri og sveitarstjórnarskrifstofunni að Bakka 1 á Djúpavogi, á almennum opnunartíma viðkomandi skrifstofa sbr. auglýsingu sýslumannsembættisins frá 10. ágúst sl. Kjörskrár liggja frammi á viðkomandi sveitarstjórnarskrifstofum til og með 18. september nk.

Kosningarnar og fyrirkomulag þeirra, m.a. vegna heimastjórnarkosninga sem fram fara jafnhliða sveitarstjórnarkosningunum, mun verða nánar auglýst síðar.

Yfirkjörstjórn í sameinuðu sveitarfélagi Borgarfjarðarhrepps, Djúpavogshrepps, Fljótsdalshéraðs og Seyðisfjarðar, 29. ágúst 2020.

Bjarni G. Björgvinsson
Ásdís Þórðardóttir
Björn Aðalsteinsson


B-listi Framsóknarflokks
1. Stefán Bogi Sveinsson, lögfræðingur og forseti bæjarstjórnar
2. Vilhjálmur Jónsson, bæjarfulltrúi og fv. bæjarstjóri
3. Jónína Brynjólfsdóttir, viðskiptalögfræðingur
4. Eiður Ragnarsson, ferðaþjónustubóndi og fv. bæjarfulltrúi
5. Helga Erla Erlendsdóttir, fv. skólastjóri
6. Helga Rós Magnúsdóttir, háskólanemi og starfsmaður
7. Benedikt Hlíðar Stefánsson, véltæknifræðingur
8. Alda Ósk Harðardóttir, snyrtifræðingur
9. Guðmundur Björnsson Hafþórsson, málarameistari
10. Jón Björgvin Vernharðsson, bóndi og verktaki
11. Gunnhildur Helga Eldjárnsdóttir, eldri borgari
12. Kári Snær Valtingojer, rafvirki
13. Guðrún Ásta Friðbertsdóttir, leikskólakennari
14. Þorsteinn Kristjánsson, bóndi
15. Valgeir Sveinn Eyþórsson, starfsmaður
16. Óla Björg Magnúsdóttir, eldri borgari
17. Eiður Gísli Guðmundsson, bóndi og hreindýraleiðsögumaður
18. Guðfinna Harpa Árnadóttir, bóndi og ráðunautur
19. Hjalti Þór Bergsson, bifreiðastjóri
20. Aðalheiður Björt Unnarsdóttir, búfræðingur og varabæjarfulltrúi
21. Þorvaldur Jóhannsson, fv. bæjarstjóri
22. Anna Gunnhildur Ingvarsdóttir, framkvæmdastjóri og bæjarfulltrúi

D-listi Sjálfstæðisflokks
1. Gauti Jóhannesson, sveitastjóri og fyrrverandi skólastjóri
2. Berglind Harpa Svavarsdóttir hjúkrunarfr., MS í heilbrigðisvís. og bæjarftr.
3. Elvar Snær Kristjánsson, verktaki og bæjarfulltrúi
4. Jakob Sigurðsson, oddviti og bifreiðarstjóri
5. Guðný Margrét Hjaltadóttir, skrifstofustjóri
6. Oddný Björk Daníelsdóttir, rekstrarstjóri og bæjarfulltrúi
7. Sigurður Gunnarsson, viðskiptafræðingur
8. Sigrún Hólm Þórleifsdóttir, viðskiptafræðingur
9. Ívar Karl Hafliðason, umhverfis- og orkufræðingur
10. Gunnar Jónsson, bóndi og bæjarfulltrúi
11. Svava Lárusdóttir, grunnskólakennari
12. Skúli Vignisson, framkvæmdastjóri
13. Ragnar Sigurður Kristjánsson, háskólanemi
14. Davíð Þór Sigurðarson, svæðisstjóri
15. Ágústa Björnsdóttir, rekstrarráðgjafi
16. Sylvía Ösp Jónsdóttir, leiðbeinandi í leik- og grunnskóla
17. Sigfríð Hallgrímsdóttir, aðstoðarhótelstjóri
18. Sigríður Sigmundsdóttir, matreiðslumaður
19. Karl Sigfús Lauritzson, viðskiptafræðingur
20. Sóley Dögg Birgisdóttir, skrifstofustjóri
21. Sigvaldi H. Ragnarsson, bóndi
22. Anna Alexandersdóttir, verkefnisstjóri og formaður bæjarráðs

L-listi Austurlistans
1. Hildur Þórisdóttir, forseti bæjarstjórnar
2. Kristjana Sigurðardóttir, bæjarfulltrúi
3. Eyþór Stefánsson, verkefnastjóri, sveitarstjórnarmaður
4. Ásdís Hafrún Benediktsdóttir, bókari og varafulltrúi í sveitarstjórn
5. Skúli Björnsson, sjálfstætt starfandi, varabæjarfulltrúi
6. Ragnhildur Billa Árnadóttir, sjúkraliði
7. Ævar Orri Eðvaldsson, verkstjóri
8. Benedikta Guðrún Svavarsdóttir, framkvæmdastýra og hjúkrunarfræðingur
9. Margrét Sigríður Árnadóttir, starfsmaður á leikskóla
10. Tinna Jóhanna Magnusson, kennari og mastersnemi í miðaldafræðum
11. Arngrímur Viðar Ásgeirsson, framkvæmdastjóri
12. Skúli Heiðar Benediktsson, hreindýraleiðsögumaður
13. Snorri Emilsson, lýsingahönnuður
14. Friðrik Bjartur Magnússon, bruggari
15. Hafliði Sævarsson, bóndi
16. Iryna Boiko, naglafræðingur
17. Sigrún Blöndal, kennari, varabæjarfulltrúi
18. Aðalsteinn Ásmundarson, smiður, bæjarfulltrúi
19. Jens Hilmarsson, lögreglumaður
20. Irene Meslo, starfsmaður á leikskóla
21. Elfa Hlín Pétursdóttir, fyrrverandi bæjarfulltrúi
22. Baldur Pálsson, Austurlandsgoði

M-listi Miðflokks
1. Þröstur Jónsson, frumkvöðull, rafmagnsverkfræðingur
2. Örn Bergmann Jónsson, athafnamaður
3. Helgi Týr Tumason, framleiðslustarfsmaður
4. Þórlaug Alda Gunnarsdóttir, afgreiðslumaður
5. Hannes Karl Hilmarsson, afgreiðslustjóri
6. Björn Ármann Ólafsson, skógarbóndi
7. Sigurður Ragnarsson, framkvæmdastjóri
8. Snorri Jónsson, verkstjóri
9. Halla Sigrún Sveinbjörnsdóttur, tæknistjóri
10. Gestur Bergmann Gestsson, landbúnaðarverkamaður
11. Benedikt Vilhjálmsson Warén, rafeindavirkjameistari
12. Þórstína Harpa Kristjánsdóttir, matartæknir
13. Stefán Scheving Einarsson, fjölvirki
14. Viðar Gunnlaugur Hauksson, framkvæmdastjóri
15. Grétar Heimir Helgason, rafvirkjameistari,
16. Sveinn Vilberg Stefánsson, bóndi
17. Broddi Bjarni Bjarnason, pípulagningameistari
18. Margrét Björk Björgvinsdóttir, sérkennari
19. Ingjaldur Ragnarsson, flugvallarstarfsmaður
20. Margrét M. Kristín Sigbjörnsdóttir, sjúkraliði
21. Benedikt Lárus Ólason, flugstjóri
22. Jónas Guðmundsson, bóndi

V-listi Vinstri hreyfingarinnar græns framboðs.
1. Jódís Skúladóttir, lögfræðingur
2. Helgi Hlynur Ásgrímsson, útvegsbóndi og hreppsnefndarmaður
3. Þórunn Hrund Óladóttir, aðstoðarskólastjóri og bæjarfulltrúi
4. Kristbjörg Mekkín Helgadóttir, nemi
5. Andrés Skúlason, fyrrverandi oddviti
6. Svandís Egilsdóttir, skólastjóri
7. Pétur Heimisson, heimilislæknir
8. Þuríður Elísa Harðardóttir, fornleifafræðingur
9. Ásgrímur Ingi Arngrímsson, skólastjóri og veitingamaður
10. Kristín Sigurðardóttir, hjúkrunarfræðingur
11. Bergsveinn Ás Hafliðason, nemi
12. Guðrún Schmidt, náttúrufræðingur
13. Kristján Ketill Stefánsson, framkvæmdastjóri
14. Ruth Magnúsdóttir, skólastjóri
15. Svavar Pétur Eysteinsson, hönnuður og tónlistarmaður
16. Jóhanna Gísladóttir, kennari
17. Þór Vigfússon, myndlistamaður
18. Karen Erla Erlingsdóttir, forstöðumaður
19. Skarphéðinn Þórisson, líffræðingur
20. Andrés Hjaltason, bóndi
21. Daniella B Gscheidel, læknir
22. Jón Ingi Sigurbjörnsson, kennari